IC Logic 74HC86 SOP14 Chân Dán

Thương hiệu: Đang cập nhật | Mã sản phẩm: SP1780
3.000₫
Còn hàng
Mô tả đang cập nhật
Gọi 0878842345 để được tư vấn miễn phí

IC Logic 74HC86 SOP14 Chân Dán

 

- Datasheets: 74HC(T)86

- Product Photos: 14-SOIC-SOT108-1

- Product Training Modules

- PCN Assembly/Origin    

- Category: Integrated Circuits (ICs)

- Family: Logic - Gates and Inverters

- Series: 74HC

- Packaging ?: Tape & Reel (TR)

- Logic Type: XOR (Exclusive OR)

- Number of Circuits: 4

- Number of Inputs: 2

- Features    -

- Voltage - Supply: 2 V ~ 6 V

- Current - Quiescent (Max): 2µA

- Current - Output High, Low: 5.2mA, 5.2mA

- Logic Level - Low: 0.5 V ~ 1.8 V

- Logic Level - High: 1.5 V ~ 4.2 V

- Max Propagation Delay @ V, Max CL: 20ns @ 6V, 50pF

- Operating Temperature: -40°C ~ 125°C

- Mounting Type    Surface Mount

- Supplier Device Package: 14-SO

- Package / Case: 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width)

- Catalog Page    

- Other Names: 74HC86D-T

 

 

 

- Sử dụng trong nhiều trong mạch điện tử.

  

Nguồn: Bùi Hữu Uyên.

Chất lượng hàng đầu
Chất lượng hàng đầu

Cam kết tất cả sản phẩm chính hãng 100%

Giao hàng siêu nhanh
Giao hàng siêu nhanh

Chúng tôi cam kết giao hàng trong 24h

Mua hàng tiết kiệm
Mua hàng tiết kiệm

Giảm giá & khuyến mãi với ưu đãi cực lớn

Hỗ trợ online 24/7
Hỗ trợ online 24/7

Gọi ngay 0878842345 để được tư vấn

zalo
Hotline
0878842345